(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

xin chia se~ cung` toi

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

xin chia se~ cung` toi Empty
Bài gửiTiêu đề: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 2:50 pm

Các bạn ơi ,t ui nói thiệt , tui thật sự sợ , rất là sợ, sợ cuộc sống nơi đây wa'.
nhà tui khi ở VN rất vui vẻ, nhưng khi wa Mỹ rùi thì nhà tui cũng khác.
ngay đến tui cũng khác hẳng hồi.
tui đang ngồi viết mà nước mắt tui chảy như mưa, chảy ko phải vì ai đánh mà chảy vì gia đình tui lúc nào cũng gây gổ.
trước đây vài phút nhà tui gây lộn rần rần, tui buồn lắm, tui ko biết chia sẽ với ai nữa và chia sẽ ở đâu nên tui xin viết lên đễ vưi đi nỗi buồn trong lòng.
có thể bài này ko là bài có nội dung trong Forum này. nhưng tui thật sự buồn và ko có ai chia sẽ hết.
bây giờ tui chỉ có thể chia sẽ với những người bạn xa sôi , những người anh em cùng từng ngồi học chung 1 mái trường.
bây giờ tui muốn khóc òa lên thật lớn nhưng ko được, ngay bây giờ tui ko biết làm sao nữa. tui buồn lắm các bạn ơi.
gia đình, gia đình tôi.....cái ngày wa mỹ là ngày mà theo tui nghĩ là nó đã tan vỡ.
bây giờ nhà tui ráp vô là gây gỗ, ráp vô là rần rần.
tui cần có người chia sẽ với tui.
xin các bạn hãy chia sẽ với tui với. :(
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 10:13 pm

vạn sự khởi đầu nan.mới lúc đầu có thể vậy mà
chỉ cần mày tin có ngày mai tươi sáng là duoc
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 10:29 pm

khó nói nhỉ, thôi thì chia buồn với anh em vậy.Mong rằng gia đình mày sớm tìm được tiếng nói chung.
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 2:06 am

Cám ơn my best friend , vì đã chia sẽ với tôi.
tôi cũng hy vọng vậy ;)
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 3:07 pm

^^!
đừng wa' nóng giận rùi ko làm chủ được bản thân
đừng chán nản mà buông xuôi mọi chuyện
sau con mưa trời lại sáng mà lol!
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hjz   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeSun Jan 04, 2009 6:54 pm

tao đâu có ngờ lại có 1 người tưởng chừng đang vui đang rất hạnh phúc lại đang mang trong mình vô vàng nổi khổ như mài . Tụi tao bên này thấy nhưng phong ảnh mài gởi qua nó mang 1 niềm lạc quan rằng bên ấy mài sống thật sự hạnh phúc . Tao dốt văn lắm nhưng tao ko thể nói cái mà tao đang cảm nhận thật sự nổi ko khổ của một thằng bạn . Gia đình nào cũng thế , đôi khí cũng có cãi vả ,cũng có nhiều nổi khốn khổ khi bắt đầu sang một môi trường mới . Thôi mày hãy có gắng sống đi dần rồi mọi việc cũng qua thôi . Mỳ cứ yên tâm tụi tao tuy ko giúp ích được gì nhưng có thể chia sẽ dc mọi điều từ tận đáy lòng . Vì chúng ta là bạn mà phải hẽm ^^ lol!
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 9:17 pm

Lê à,Ông cứ nghĩ như dzầy nè,con ngưòi chả có ai là hoàn mỹ cả,nếu có mọi thứ thì cuộc sống quá dễ dãi và vô cùng tẻ nhạt,đựơc cái này thì phải mất cái kia,quan trọng là bây jờ ông phải cố gắng để vuợt wa,rùi mọi chuyện sẽ êm xuôi thui àh,chúc ông luôn đủ tự tin và bản lĩnh để vuợt wa mọi khó khăn..nghe tin ông về Vn tui cũng mừng lắm,có j nhớ liên lạc zới tui nghen!!! G Luck!!!^^
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 9:58 pm

Vui lên nha mày. Dù sao cũng phải lạc quan để mà nghĩ dến nhiều điếu khác đang chờ phía trước.
Trích dẫn :
nghe tin ông về Vn tui cũng mừng lắm,có j nhớ liên lạc zới tui nghen!!!
affraid thấy trai đẹp là mê thấy ghê. affraid
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hoho   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 7:03 am

chuan bj chuong trjnh` dj choj thoj ^^ maj` chung` nao` nghj tet the' gjoj' thag` le ve` oy`^^ kjem tuj. bay wa' chung` :rabbit:
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 8:44 pm

Cam on ba` con rat' nhieu`, nhieu`. :)
tui cung~ ko ngo` minh` co' nhung~ nguoi` ban that tri an nhu vay,tui thick' nhat' cau nay`
Trích dẫn :
Mỳ cứ yên tâm tụi tao tuy ko giúp ích được gì nhưng có thể chia sẽ dc mọi điều từ tận đáy lòng . Vì chúng ta là bạn mà phải hẽm ^^

cam~ on cac' chi. di~ A6 1 lan` nua~. :cry: :D
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 7:29 pm

whyilove đã viết:
chuan bj chuong trjnh` dj choj thoj ^^ maj` chung` nao` nghj tet the' gjoj' thag` le ve` oy`^^ kjem tuj. bay wa' chung` :rabbit:
chắc là tao chỉ gặp tụi bay vào dịp tết trở đi thôi, chứ trước tết thì to bận, hok về ĐN đc.
Sr nhìu nha. Chúc tụi bay chơi vui vẻ.
king & queen ?!~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin chia se~ cung` toi   xin chia se~ cung` toi Icon_minitime

xin chia se~ cung` toi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gui dien dan`
» chiều nhặt được 2 ngàn rưởi lấy tiền lên nét post bài chơi