(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

--+--Tâm sự--+--

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:37 am

Bên đây buồn vì nhớ người yêu, nhớ bạn bè. nhưng bên đây tui cũng có 1 thằng bạn tên Paulo. chắc các bạn nhớ hằng đó chứ. tui có post hình lên đó.
hôm nay đi ăn Party nói thấy tui ko vui và nó hỏi rất nhiều và có 1 câu tui cảm thấy cũng vui và cũng hơi chảnh lên mặt luôn đó. câu đó là :
mày làm sao mà mấy đứa con gái nó mê mày dữ vậy ?
Tôi nói tôi ko biết tại sao
nó nói ước gì nó là tui
.
mà tôi cũng ko biết tại sao nữa nha mấy con nhỏ mê tui ghê luôn. nói thiệt đó ( nhưng Vn thì ko).
mai mà tôi chỉ học chung với thằng bạn tôi 1 lớp đó nha, nó mà học chung mấy lớp kia ko biết là nó nói sao nữa.( gái theo nhiều wa' cũng khổ ghê luôn đó nha) :D :D :D :sleep: :sleep:
whyilove
Moderator
Moderator

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: hi   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 6:04 pm

lol! lol! CÁi chán nhất là chổ đó . Mà sống mà cứ như mình ước hết thì còn gì là phấn đấu vươn lên
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 10:05 pm

theo tao thì mày kiếm đại con nào đó ở bên rùi cưới lun đi, chứ tao thấy mày về VN là mày phải theo gái chứ gái hok có theo mày à. hahaha lol! lol! lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 12:19 am

GioiNguyen đã viết:
theo tao thì mày kiếm đại con nào đó ở bên rùi cưới lun đi, chứ tao thấy mày về VN là mày phải theo gái chứ gái hok có theo mày à.

tao biết chứ. Nhưng mà mình có thích hay ko là 1 chuyện nữa mày.
tụi đó cũng được lắm, cũng xinh lắm. nhưng có điều trang điểm nhiều wa' tao ko thích thui hih`i`h`ih`i`hi``i

thui chia sẽ với anh em vậy thui. buồn viết tâm sự mình trang cát vậy mà :sleep: :sleep: :sleep: :sleep: :sleep:
whyilove
Moderator
Moderator

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: hehe   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 7:36 pm

lol! May hok thich' nhung tao thich' kakak
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 6:24 am

MÀY thích cái gì?
mày thích ai ,nói tao nghe coi, mày viết tao ko hiểu gì hết scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch
whyilove
Moderator
Moderator

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: hi   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 5:14 pm

ờ thì mày nói : ( tao biết chứ. Nhưng mà mình có thích hay ko là 1 chuyện nữa mày.
tụi đó cũng được lắm, cũng xinh lắm. nhưng có điều trang điểm nhiều wa' tao ko thích thui hih`i`h`ih`i`hi``i)

lol! Nên tao mới nói thế hehe
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:57 pm

À , nói gì thì nói , bản chất bên trong mới tốt, khoe khoan wa' tao ko thích.
mày thử nghĩ coi , con bồ tao mà ăn bận hở han đi với tao cho người ta thấy thì tao đã ko thích rùi .
còn việc môi son nữa rủ mình có bồ nhí , nó hun dính môi kỳ khó ra lémhi`hih`i`ih`i`
And vân vân nhiều thứ khá nữa. tùm lum hà ko muốn kể nữa :pale: :pale: :pale: :pale: :evil: :evil:
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 1:01 pm

Ngày hôm nay 10/15/2008 tao học 1 bài về thế kỉ 2255 sinh con nhân tạo, và có 1 số câu hỏi về nếu bạn muốn có Baby vậy bạn muốn nó như thế nào?
mấy người biết tui viết gì ko?..................cả lớp điều vỗ tay và say Be Cool :confused: :confused: affraid affraid :albino: :albino: :albino:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 2:52 pm

ke den tu coi chet đã viết:
Ngày hôm nay 10/15/2008 tao học 1 bài về thế kỉ 2255 sinh con nhân tạo, và có 1 số câu hỏi về nếu bạn muốn có Baby vậy bạn muốn nó như thế nào?
mấy người biết tui viết gì ko?..................cả lớp điều vỗ tay và say Be Cool :confused: :confused: affraid affraid :albino: :albino: :albino:

Viết j` vậy ku?
whyilove
Moderator
Moderator

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: hjz   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 7:23 pm

Chac' thang le^ vjet pa caj tao` lao cho coj
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 1:29 pm

ừ tao viết tào lao lắm.
Quê rùi, đéo nói nữa :evil: :evil: :evil: :evil:
Sponsored content

--+--Tâm sự--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Tâm sự--+--   --+--Tâm sự--+-- Icon_minitime

--+--Tâm sự--+--
Trang 1 trong tổng số 1 trang