(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hình vợ thằng Vinh đây ( heh)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
whyilove
Moderator
Moderator

hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Empty
Bài gửiTiêu đề: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 6:27 pm

Chắc hẳn pà kon bị lừa nhưng hãy đừng giận ( BUồn quá chẳng biêt71 làm gì ) hehe lol! lol!

Có câu chuyên hay gởi tặng bà kon ! lol!
-------------------------+///0--00-0-0-0-0980-8586

Tôi có một người bạn gái . Cô ấy rất ít nói im lặng trầm tính .Tôi luôn coi cô ấy là bạn . Cho đến một ngày tôi đã ko kiềm được tình ui của mình tôi đã thú thật rằng tôi đã ui cô ấy . Và trong một dịp đi chơi tôi càng nhận ra khoảng cách đó cũng như gần thêm , và một tình ui cũng đã gần nhau hơn nữa .

Buổi đi chơi kết thúc tôi cũng đã thú thật về tình ui của tôi cho cô ấy biết

Nhưng đối với tôi cô ấy là duy nhất , còn trong tym cô ấy tôi cũng là 1 số ít trong những chàng trai kia thôi .

''Em muốn đi xem phim hẽm '' Tôi hỏi :'' Em ko thể '' . TẠi sao : ''Em cần học bài hả ?? ''. Nỗi thất vọng trong tim tôi quặn lại . '' Em cần đi gặp một người bạn . Em luôn như thế ,Em lun gặp những người bạn trai trước mặt tôi , tâm trạng tôi những lúc như thế thật khó chụi . Từ khi tôi và em bất đầu một tình ui nhưng em chả khi nào nói 1 tiếng '' Em yêu tôi '' . Và tôi cứ chờ 1 ngày nào đó tôi sẽ được nghe 1 câu như thế .

Và chúng tôi chả có ngày kỷ niệm nào cả . Từ ngày đầu tiên đến những ngày sau đó 100, 200 ...ngày . Hằng ngày trước khi tạm biệt tôi em chỉ đưa tôi 1 cái hộp và bên trong là 1 chú dế nhỏ bằng nhựa , chắc chắn thế .Tôi không biết tại sao , và cũng ko hỏi .

Rồi một ngày ...

''' Em ...'' tôi ngập ngừng .

-' Tôi yêu em ''

ùhm ... Anh cầm lấy rồi về đi , tạm biệt ( Em thật sự im lặng )

Và lúc đó tôi rất buồn và nổi bực bội của tôi như nổ tung lên , tôi vứt chiếc hộp ra đường , Em chỉ nhìn tôi rồi đi nhặt chiếc hộp lên , đôi mắt Em nhìn tôi rất triều mến và đôi má hồng hào , em luôn trầm lặng em kô thề giận tôi . Tôi vẫn không sao hiểu nỗi tình ui của chính mình . Em vẫn bước ra nhặt và ....1 chiếc xe lao đến .

''Coi chừng ..Chừng , một tiếng ầm ầm van lên '' Ôi ko , Em tôi ''

Tôi chạy đến bế em , Em có sao không , đôi mắt em thật trong sáng , những án tóc che khuất đôi má xinh xinh . Em cũng với vẽ hồn nhiên nhìn tôi và không quên đưa cho tôi chiếc hộp . Máu ra nhiều quá , tay chân tôi như bủng ra ,''K h o n g ..Đ ừ n g ..'' và ánh mắt ấy đã tắt .

Thời gian qua tôi cũng không quên được , Em giờ đang đâu , tôi đã ym lặng ngồi nhớ lại , tôi muốn lắm , muốn những ký ức tôi và em đi bên em , tôi muốn lắm khuôn mặt và nét giản dị cũa em ... Tại sao ! lại như thế sao ông trời nỡ cướp mất cái tôi yêu quý nhất , tôi có thể hi sinh tất cả để chỉ được '' em '' Và tại sao ... Trong nước mắt tôi đã nhớ đến em nhùi , và từ ngày hôm ấy tôi ko sao rời khỏi căn phòng nơi ấy tôi và cô ấy từng ngồi bên nhau . Căn phòng của chính tôi chứa đầy những kỉ niệm đẹp .

3 tháng sau ...

Khi tôi tạm lấy lại căn bằng , và tôi bắt đầu để ý đến chiếc hộp mà Em đã tặng tôi . Và tôi đã nhớ đến những ngày tôi bên em và bắt đầu đếm '' một , hai , ba ...''lần tượng từng chiếc hộp .

''...năm trăm mười lăm , năm trăm mười sáu '' và kon số ấy kết thúc . Tôi òa khóc như một đứa trẻ , tay tôi xiết chặc chiếc . Và chiếc hộp rớt xuống đất , bõng phát ra 1 âm thanh -' Em yêu anh '-

Và tất cả chiếc hộp nào cũng thế -'Em yêu anh '-

-''Em yêu anh ''-

-''Em yêu anh ''-

....

Và tôi đã không tin vào tình yêu của tôi và em , đến bây giờ tôi mới nhận ra điều đó . Tôi biết rằng , để kỉ niệm một ngày tôi và em ui nhau , em đã âm thầm nói như thế . Cũng tại tôi . Nước mắt tôi rơi rơi , bên cửa sổ những chiếc lá vàng úa vẫn đang rơi .

hình vợ thằng Vinh đây ( heh) E687
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 6:30 pm

hình vợ thằng Vinh đây ( heh) E687
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 6:31 pm

trời đất piost hình hok dc. buc mjnh2 ghen ! ga` wa' di mat lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 12:54 pm

tao tưởng câu chuyện đó của mày chứ.
tôi bị lừa nhưng thật sự mà nói cấu chuyện đó cũng tương tương với câu chuyện đời tôi :cry:
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: ẹc   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 6:14 pm

thì đó tao viết cho mài mà lê !! lol!

>>>>>>>>>>>> lol! Cố lên <,,,,,,,,,,,,,,,,,,
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hehe   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 6:16 pm

Một tác phẩm tưởng chừng nhưng vô giá nhưng đối với hoàn cảnh of 1 aj đó nó thật sự có một gia` trị đích thực

:flower: :bounce:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:35 pm

hay mày lol! lol! lol! lol! lol!

>>>>>>>>>>>CỐ LÊN A6<<<<<<<<<<<
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:08 am

whyilove đã viết:
Một tác phẩm tưởng chừng nhưng vô giá nhưng đối với hoàn cảnh of 1 aj đó nó thật sự có một gia` trị đích thực

:flower: :bounce:

Vân tao thích câu nói đó của mày đó. but câu chuyện của mày nó vẫn.............thôi ko nói :(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hình vợ thằng Vinh đây ( heh)   hình vợ thằng Vinh đây ( heh) Icon_minitime

hình vợ thằng Vinh đây ( heh)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hình vợ thằng Vinh đây ( heh)