(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bác Giới này!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeSun Jun 08, 2008 2:05 pm

Bác Giới này hình nhưng tui là thành viên thứ 2 của web ông và cũng là thành viên đầu tiên của ông thì phải. tui rất vui khi là thành viên đầu tiên, trang web tui là thua xa xa xa ơi là xa web ông, goood
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Quá khen roài!!!!!!!!!   Bác Giới này! Icon_minitimeMon Jun 09, 2008 11:37 am

Bat Giới đây mò mẫm tùm lum tè le, làm đại thôi mà sao hơn cái 4rum của ông đc chứ :bom:
phuongrom^_^
Thành viên
Thành viên
phuongrom^_^

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: ac ac   Bác Giới này! Icon_minitimeTue Jun 10, 2008 7:21 pm

ne sao hai ong tang boc' nhau ko vay
hehe thu loi cho ke nhiu chuyen
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 6:21 am

dung` noi' vay tui ngai lem' . tui lam` web nhung cha co' ai coi ca vi` toan` tieng anh ma`, ko nhung ko thich' ma` con` bi chu nua moi' ghe chu'. la` good roi`. :@: :@: :@: :clown:

con` con me rom` kia nguoi` ta tang boc' nhau thi` ke nguoi` ta mac' gi` noi' the', bo ko ai tang boc' ba` nen tuc' a` vay de tui tang boc ba` nha. ba` Phuong rom` ne` ! nguoi` nhu cay cui ay' nhi`n thay' thuong wa', ma` co' cai' toi co' an nua~ chu' nen bi ngo doc thuc pham phai di nha` thuong kha` kha` kha` :lol: affraid affraid :cat:
phuongrom^_^
Thành viên
Thành viên
phuongrom^_^

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: do wi le   Bác Giới này! Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 8:20 pm

ong vua phai thui nha
sao cu dung cham vao noi dau tui hoai vay
ma ong biet bua do ai nau anko?
con ga mai do
bao' hai tui bi vay do
o tan ben do ma tin tuc cung nhanh nhay ghe ha
vay ma ko them hoi tham ban be gi het
xi
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Phượng ròm   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 12:55 pm

h`ih`i`ii` tin tức đó nghe lâu rùi nhưng giờ mới nói ra thui.
còn việc đụng chậm nổi đau thì sorry nha! :D :D :D
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: ho*ho*   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 1:06 pm

GioiNguyen đã viết:
Bat Giới đây mò mẫm tùm lum tè le, làm đại thôi mà sao hơn cái 4rum của ông đc chứ :bom:
e hem`, khoai chí mun chit ma bay dat!!! noi chung tui thi' web nì de dzo, de dang ki' ! a`, ma`dao ni` co chien dzui j ma lam web cho lop dzi ha?? chia se cho pa kon dzui lay coi neo`!!!!
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 1:17 pm

tui đồng tình với con gà mái đó. cái lý do chi mà rảnh làm web lớp thế nói nghe nha. còn con gà mái nữa người ta chảnh thì kệ người ta dzô duyên :sleep: :sleep: affraid :pirat: :pirat:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 1:41 pm

Ha Uyen đã viết:
GioiNguyen đã viết:
e hem`, khoai chí mun chit ma bay dat!!! noi chung tui thi' web nì de dzo, de dang ki' ! a`, ma`dao ni` co chien dzui j ma lam web cho lop dzi ha?? chia se cho pa kon dzui lay coi neo`!!!!

sax, chơi ác nhỉ. nhưng thôi, nói chung là năm sau em học lập trình web, đang lúc rảnh lên mạng học hỏi tí. tiện thể em biết đc vài chiêu, tậu cho lớp mình 1 cái 4rum để tám cho vui.(hehehe) còn ai phản đối ý kiến này cứ giơ tay phát biểu :bom:
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ghet qua!!!   Bác Giới này! Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 3:33 pm

ledoan đã viết:
tui đồng tình với con gà mái đó. cái lý do chi mà rảnh làm web lớp thế nói nghe nha. còn con gà mái nữa người ta chảnh thì kệ người ta dzô duyên :sleep: :sleep: affraid :pirat: :pirat:
Cai ong Le kia!!sao ong thix xia xoi tui we dza?? tui noi dung chu co sao dau nao`???may ma ong o ben newYork do nha, neu ko chit zoi ga` nay`!!xi'xi'........
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: gà mái   Bác Giới này! Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 1:27 pm

cày :D :D :D :D
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 8:56 pm

ledoan đã viết:
cày :D :D :D :D

cày cái j` hả ku? lol! lol! lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:49 pm

thì tùm lum chuyện hết. tất cả chỉ có thể nói Cày :D
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 2:47 pm

cứ làm như trâu bò ý mà cày :afro: :afro: :afro:
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 1:28 pm

vậy thì cho tao rút lại .
nói là chày được chưa. :suspect: :suspect:
Sponsored content

Bác Giới này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Giới này!   Bác Giới này! Icon_minitime

Bác Giới này!
Trang 1 trong tổng số 1 trang