(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

--+--Gửi con trai thần chết--+--

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

--+--Gửi con trai thần chết--+-- Empty
Bài gửiTiêu đề: --+--Gửi con trai thần chết--+--   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeWed Aug 27, 2008 2:55 am

Hình như tui và ông sống cùng 1 cõi hay sao ấy ha. Vậy tui phải gọi ông là gì nhĩ..........vì ông là con trai cũng thần chết mà, còn tui chỉ sống ở đó thui.......... geek geek scratch scratch :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :D :D :D :lol: :lol: :lol: :lol: :face: :face: :face:
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: hơ,mình có phát hiện mới   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeWed Aug 27, 2008 12:59 pm

[b]HÌnh như tui bít ông là ai rùi đó nha,kẻ đến từ cõi chết-> Ông là Đòan Trọng Lê phải hok?? nếu phải nhớ trả lời cho tui mừng nha! mà tui chắc chắn lun đó,tại tui thấy ông online lúc 2h sáng,chỉ có chênh lệch múi giờ thì ông mới online jờ đó thui..hi hi, công nhận tui thông minh wá..há há
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Gửi con trai thần chết--+--   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 9:47 pm

sai rùi pà ơi! Ông Huỳnh đó. Vậy cũng đoán. lol! lol! lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Gửi con trai thần chết--+--   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:24 am

Tui nhớ tui gửi cho con trai thần chết mà ta. sao ko thấy ảnh trả lời he. toàn là dân spam đoán mò ko. tui thích lên mạng lúc khuya vì lúc đó ít ai lên nên mạng chạy VIP. chứ đừng có đoán mò nghe chưa Gà Mái. geek geek geek geek geek geek geek geek geek
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hjz   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeSun Sep 14, 2008 10:33 am

caj nicj : c0ntrajut_of_thanchet ---------> wen mat tieu cai pass lay gj` zo ^^ lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Gửi con trai thần chết--+--   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 12:18 am

Sặc....vậy cõi này là của tôi hả ta :lol:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: --+--Gửi con trai thần chết--+--   --+--Gửi con trai thần chết--+-- Icon_minitime

--+--Gửi con trai thần chết--+--
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuong lai ???
» Con gái dùng gì để điều khiển con trai?