(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em xin chào hàng pà kon đây

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kenderins.

kenderins.

Em xin chào hàng pà kon đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin chào hàng pà kon đây   Em xin chào hàng pà kon đây Icon_minitimeFri Jul 18, 2008 6:13 pm

Kenderins. Một cái nickname thật là tuyệt. (xã mình đặt cho mình đó). Thành viên a6 ơi. Hè này về Đồng Nai tập trung đi chơi y. Nhớ mấy pạn wá àh!!!
kenderins
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: chao` nguoi ban moi den !!!   Em xin chào hàng pà kon đây Icon_minitimeSat Jul 19, 2008 12:41 pm

Em xin chao` hang` ba kon day<= ngon ngu dung` nghe ghe qua di !!!ua??chac ban nay` hoc o 12a6 ha??thay cach viet quen ghe ma` hok bit la` ai??du` sao cung rat vui vi` trang web cua lop da co them mot thanh vien moi*'....con` viec ve duoi Dong Nai choi??<= nghe cung ham lam , nhung ma` he` nay`busy wa,chac minh` ve` ko duoc rui`, chuc cac ban a6 di choi dzui dze nha!!!co j` dzui nho len web ke cho minh` nghe voi nha'...minh se~ thuong xuyen len web lop!!!hi`hi`
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hehe   Em xin chào hàng pà kon đây Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 2:45 pm

Úi xời thằng wỷ này hôm bữa In trên báo công an trang 1 lun ^^ tội danh < Hiếp dâm có tổ chức > .
:evil: kakak :twisted: ko bít nói gì = nói thiệt
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chào hàng pà kon đây   Em xin chào hàng pà kon đây Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 1:31 pm

Vậy à, trên trang nhất nhưng báo nào thế, nói tui nghe xem để mà còn lên coi thử hi`h`ih`i`i affraid affraid :lol: :lol:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chào hàng pà kon đây   Em xin chào hàng pà kon đây Icon_minitime

Em xin chào hàng pà kon đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang