(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tự giới thiệu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
NguyenDoan
Spammer
Spammer
NguyenDoan

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeThu Jul 03, 2008 3:35 pm

:roll: :o chào tất cả mọi người, em tên Nguyễn , là em của Trọng Lê, hân hạnh gia nhập 4rom của anh chị
Tự giới thiệu Doc20Sach
em cũng có 1 website , xin mọi người ủng hộ nhoa 12a9PhuocThien.tk
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeTue Jul 08, 2008 9:13 am

web of em hay lắm. Nhưng anh nói thiệt nhé: có nhìu quảng cáo quá. trang web chủ lậm quá nhìu.nhưng nói chung là tuyệt. em làm tới đó là hay lắm rùi.
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Bé Nguyễn!!!   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Jul 21, 2008 7:45 pm

Hì hì, rất dzui vì em đã ghé wa trang web của lớp chị,chị tự giới thiệu nè, chị tên: Thị Hà Uyên,Họ: Giáp .Tên đầy đủ : Giáp Thị Hà Uyên <= tên đẹp và độc quyền đó em, em hòi anh Lê là bít chị ngay à, chị cũng nghía wa trang web của em rùi,với tuổi đời còn bé bỏng như em mà có thể tạo ra trang web đó thì quá ok rùi,nhưng mà nè, hình như em chỉ ghé wa trang web của tụi chị để PR cho trang web lớp em thui phải hok?? bữa giờ đâu thấy mặt mũi nữa???À, mà em nhắn dzới anh Lê dùm chị tí nha, kiu anh ý dzô web lớp chơi đi, web thiếu bóng dáng anh ý chị thấy bùn bùn sao á,cám ơn em trước nha!Bữa nào về Việt Nam chị dắt xuống Long Xuyên choi ha!
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Sr Nguyễn nha!   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Jul 21, 2008 9:05 pm

dụ con nít pà ơi???????? lol! lol! lol!
whyilove
Moderator
Moderator

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: hjz   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:09 am

ok dj tham quan lun cho bjt :D Xem anh em la` nguyen nj` lam` an ra sao ^^ (muc. dich xem ngam' co' hoa nao` rot' henm~ ) lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 1:15 pm

Công nhận con mẹ Uyên già thấy trai là dụ ghê luôn. Văn chương lai láng
điệu này chắc ko thằng nào sống nổi wa'.
còn dụ xuống Long Xuyên nữa chứ. Xuống đó là hết đường về cái chắc :D
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Wá đáng !!!   Tự giới thiệu Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 7:56 pm

Oan ức cho tui ghê lun,tự nhiên mí nguời kiu tui mê trai là sao?? MÊ TRAI mà giờ này tui vẫn MÌNH ÊN như dzầy ha???
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 12:28 pm

thì tại MÊ TRAI nên mới đi lông nhônh kiếm trai. chứ ko thì đã có chồng như con Thùy rùi kha`khka`hak`hka`hakh`ka`hak :D :D :lol: :lol: :lol: :lol: :tongue: :tongue:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:15 pm

NÈ Gà mái, lo đi kiếm đi hok ống chề đóa lol! lol! lol!

20........z...Z....z..........20...........20................T, hahahahahahha
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:05 am

tui nghĩ chắc bã chờ tui wa' :twisted: :twisted: :P :P :D :D
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 9:53 pm

Sao mày tự tin zậy Lê! Bít đâu đc bả ế thiệt thì sao? lol! lol! lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 12:02 am

Đương nhiên tự tin thì mình phải có lý do chứ. mà lý do đó có người thấy nữa nên mình mới chắc chứ kha`khak`hak`hak`hakh`kahk`a :lol: :lol:
Sponsored content

Tự giới thiệu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự giới thiệu   Tự giới thiệu Icon_minitime

Tự giới thiệu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa
» Xem hình trường Phước Thiền nè!
» Tình yêu có mặt khắp nơi trong thiên nhiên
» Ai mê tín vào đây nhé: