(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Administrator for Linux

Go down 
Mr Nguyen
NguyenDoan
ke den tu coi chet
administrator
8 posters
Tác giảThông điệp
administrator

Administrator for Linux Empty
Bài gửiTiêu đề: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 1:53 am

Chao ban gioi ! Nghe noi ban hoc it chac ranh ve vu nay ! Tui dang dinh tim hieu Linux nhung linux qua nhieu phien ban nen k biet hoc phien ban nao cho phu hop voi administrator (MCSE).Ban co the giup tui k ? ban co the cho link down k ?
Thanks
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:35 pm

ủa Giới ko phải là Admin à scratch scratch
NguyenDoan
Spammer
Spammer
NguyenDoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:07 pm

chào bạn Administrator
bạn sốc thiệt chứ
không phải là Admin mà cũng đăng kí được cái tên "Administrator" cũng wa' tài.

mình cũng đang xài Linux.
phiên bản Ubuntu cũng được lém
vô đây d0ownload nè
http://www.ubuntu.com/getubuntu/download
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:30 pm

administrator đã viết:
Chao ban gioi ! Nghe noi ban hoc it chac ranh ve vu nay ! Tui dang dinh tim hieu Linux nhung linux qua nhieu phien ban nen k biet hoc phien ban nao cho phu hop voi administrator (MCSE).Ban co the giup tui k ? ban co the cho link down k ?
Thanks
xin lỗi bạn nha, mình là dân IT thiệt, nhưng mình còn đang cày cuốc, chưa có nghiên cứu tới Linux.
hè này cũng đang định kiếm lấy ít thông tin vừa xem vừa học hỏi.
Mình có xem wa mấy trang web, thấy mấy đàn anh thứ thiệt cũng hay xài Ubutu lắm, bạn thử dùng xem.
tks
NoBiTa

NoBiTa

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:15 am

Tụi mày là Dân it hay Dân Gà
Chém mỏi tay giờ
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 6:40 pm

ngu IT cũng mon men xin đĩa vè cài 33
nhưng nói thật là cái đó dùng chả khác nào xỉ nhục cái cpu AMD x4 965 của em 55 ( khoe của tuc we di
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 7:17 pm

NoBiTa đã viết:
Tụi mày là Dân it hay Dân Gà
Chém mỏi tay giờ
cho nói lại đó. TAo gà còn đỡ hơn mày.
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 2:06 pm

Anh em lúc này nóng thế lol!
Uống nước hạ wa~ nha geek
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 11:46 pm

Tui tham gia vào diễn đàn này với 2 lý do
1.Tui có quen một người bạn 12a6phuocthien
2.Tui thấy các các bạn nói chuyện với nhau vui vẻ,mà lớp tui thì không được như các bạn.
Còn User Administrator là tui thích quan trị mang nên đặt thôi nếu các bạn nói sock ,tui củng k biết nói gì.
Cỏn bạn nguyendoan nói " bạn sốc thiệt chu!
không phải là Admin mà cũng đăng kí được cái tên "Administrator" cũng wa' tài" .
Tui đã hoàn thành xong các chứng chỉ : MCSA,MCSE,CCNA,CCNP vậy theo Nguyendoan tui đặt cho cai User Administrator là có quá tài k ? But thanks for sending link to download . thanks so much
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 12:43 am

Chết mồ đụng Dân Pro thiệt òi affraid affraid :001: :001: thoi mien thoi mien 33 33 khakhakha
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 1:59 pm

"Tui đã hoàn thành xong các chứng chỉ : MCSA,MCSE,CCNA,CCNP vậy theo Nguyendoan tui đặt cho cai User Administrator là có quá tài k ? But thanks for sending link to download . thanks so much"<=administrator said that!!!sock noi' tip' sock!!!PR wa' dang'
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 2:12 pm

Tại bạn kia nói tui quá tài k fai admin mà đặt user administrator nên PR chúc xíu thôi .khakha.Nếu các bạn cảm thấy user này bị sock thì cứ xoá.chào 12a6phuocthien.
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 6:49 pm

hehe tao nghỉ chắc bạn thằng vinh !! lol! em ngu vi tính ko bàn cải vụ nì kaka
IT thì kệ IT quan trọng làm sao coi dc thì làm ^^!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 1:26 am

sao dạo này nhiều người Pro mà coi mình thường thế ko biết.
con người chả tự tin chút nào khakhakha khakhakha cuoi deu cuoi deu
bạn thằng Vinh à
hình như là bạn của thằng Giới mà.
thằng vinh có vô nhiều đâu mà giới thiệu bạn của nó gaolbird gasmask gaolbird
NguyenDoan
Spammer
Spammer
NguyenDoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 9:53 am

Gởi bạn Administrator:
Tui thiệt hông có muốn sock bạn vì diễn đàn là chổ vui chơi kết bạn mà. Nhưng vì thường thì cái tên Administrator được người quản trị chính của trang web sử dụng, chứ hông phải khách. Và thường thì các admin không cho user đăng kí mấy cái tên giống như vậy như : Admin or Administrator or Administrators. =>> bạn đăng kí được cái tên đó thì tui nói bạn tài là phải òi. Đúng hông nà?
Bạn nói bạn đã hoàn thành xong các chứng chỉ : MCSA,MCSE,CCNA,CCNP . Vậy thì tui rất ngưỡng mộ bạn. Vì tui cũng thích nghiêm cứu về IT.
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 10:46 pm

ke den tu coi chet đã viết:

hình như là bạn của thằng Giới mà.(ko hợp logic tí nào)
tao đâu có wen.
bạn tao mà lại đi hỏi tao những vấn dề này trên diễn dàn à, gặp tao hỏi ko hơn.
tui còn gà lắm, mong chỉ giáo thêm, mấy caj1 njk như Admin, admintrator, or admintrators..... tui ko bjt1 cản ntn(<<<gà thì nhận gà), với lại dowmain này là hàng free, ko có mua gì hết, nên có gì thì xài cái đó. Anh em thông càm, tui chỉ nói sự thật. 13 13 13
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:16 am

lộn làm ghê thế
giờ thì biết là bạn của Ga` Mai' òi lol!
mà đừng đề cập nữa
phiền wa' :afro:
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 7:49 pm

Oan cho tui wa`,ban tui lam` j` co ai hox IT pro nhu zj( ngoai` Gioi',hehe)!!!ko thay^' ban IT pro do' hu` tui ha??<="dung` di wa KTX DHQG ,ko thui tui man thit ban do'".....so gan^` chit',hix
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 11:23 pm

vậy mà ko hiểu hả
thì thường đi wa bên đó kiếm trai mới wen lol!
giờ người ta giận nếu wa đó kiếm nữa là hihihi :0014: 0016 0006
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 8:33 pm

close topic. ko bàn luận nữa. topic này mà tám nữa là văng hết. 0041 0041 0041
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Administrator for Linux   Administrator for Linux Icon_minitime

Administrator for Linux
Trang 1 trong tổng số 1 trang