(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hi ! 12a6 phuoc thien high school

Go down 
whyilove
ke den tu coi chet
administrator
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
administrator

Hi ! 12a6 phuoc thien high school Empty
Bài gửiTiêu đề: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 1:40 am

Chao 12a6.Tui la thanh vien khong moi cung k cu . Khong phai 12a6 phuoc thien,cung khong phai xa phuoc thien,cung khong fai huyen nhon trach,cung khong phai Dong nai , Toi biet dien dan nay qua 1 nguoi ban trong 12a6 nen ghe tham cung thuong xuyen nhung ma k dam post bai gi bi " nguoi ay " cam !!!!!!!!!
Dien dan cua cac ban doc cung vui vui,nen co the cho "ngoai bang" nhu tui tham gia hong ?
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:38 pm

Được chứ, web là để mọi người cùng xem , cùng chia sẽ mà
ko ai có quyền cấm đâu. lol!
But bạn là ai? :?:
bạn tên rì? :?:
bạn ở đâu? :?:
phải cho mọi người biết rõ chứ
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 7:40 pm

lol! tên gì ? gái hay trai mí tuổi
nhà ở đâu ? nhà còn ba mẹ hay em út gì ko ??? lol!
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 4:49 am

hiz cái tên oải hàng thật nhưng hình như administration mới đúng cựa pải hông ta cũng chả rõ
wen người 12a6 chắc cũng tầm mình hơn kém tí. nhưng giới thiệu có sao scratch
bảo mày hỏi j` phũ phàng thế nhưng đúng ý tao ghê =)) duyệt
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 2:29 pm

tụi bây làm wa' em nó sợ lol! geek geek farao farao
NguyenDoan
Spammer
Spammer
NguyenDoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:18 pm

mình cũng là ngoại bang nè,
đến từ 12a9 Phước Thiền ,
nhưng cũng vô tư post bài ,
cần gì phải sợ
hehehehehe................. lol!
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 7:22 pm

welcome bạn tới web 12a6 phuocthien.
Bạn đặt cái nik sock quá. but ko sao.
Và vui lòng bạn gõ tiếng việt trong diễn dàn nhé. tks
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 2:12 pm

scratch scratch scratch
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 8:56 pm

ý tao là bài viết ko rõ ràng là xóa.
vậy mà cũng phải nói ra cơ à???
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 11:26 pm

Nick mình như vậy mà sock hả các bạn! sorry nha.Nhưng mà lở đặt rồi.Thông cảm nha.
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 11:30 pm

Chào bạn " ke den tu coi chet " ! Mình lớn hơn bạn mấy tuồi lận đó.Không phải em đâu à nha !!!! mà bạn tên gì vậy . Can we make friend ?
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 12:49 am

Ok, vậy sorry bạn Admin nha, geek
tại bạn hu bạn của bạn tui nên tưởng bằng tuổi sorry hihi lol! lol!
Tôi tên Lê. :D
tôi là dân pro cùi ko biết bạn có chịu làm bạn ko thui chứ tui thì thích có nhiều bạn Pro lém(có rì nhờ giúp đỡ thui hihi :D )
bạn cũng nên cho web biết bạn tên rì chứ
Nice to meet you ,man! lol! ok! yess 12 khakhakha hug
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:18 am

geek I'm very Normal.No pro :001: My name's Tấn Thi.1987 years old .Come from Tay Ninh Province. I'm old member . Nice to meet everybody !
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 7:37 am

úi con trai ghost mà sinh năm 87. scratch . chắc quen con bé nào lớp mình ấy mà. trời oi tay ninh có món bánh tráng j mà bỏ bịch pha chộn quấn ngon phải bít tuc we di tuc we di
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 8:54 am

hiiii ông Huỳnh nói rì tui đọc mà chả hiểu rì hết ý mà ko phải ý đẩu hiều ý saao scratch scratch scratch
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 1:52 pm

Lau roi ko ghe web lop',ghe' lai,thay^' trai A6 van ham ho^' gai' nhu* xua..cung~ co' the^ la` ho*n xu*a, thay' nguoi` moi' la` tuom tuop'.thay^' gho*m'..ma` nguoi ta ta TRAI,chu' co' fai? GAI' dau^....Nhux...ma` cai' ong te^n Tan' Thi j` j` do', cung~ lam' tro`...than the' lam` ra ve? bi' an..la` nguoi yeu cua dua nao` thi` noi dai cho nguoi ta biet di..gia^u' diem^' nua~..,lai con`" la` thanh vien khong moi ko cu~"...."em ko dam' post bai`".nghe met moi~ qua'...roi^` lai so^? 1 nui` tieng Anh nua~,tui ngu,tui dau co dox duoc,duoi' thiet chu!!!!
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 2:00 pm

Sao ai cung cham choc tui het vay ? chac tui out ra khoi forum qua
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 2:08 pm

Troi`,da^n IT ma` yeu^' bong' via' qua' hi? tui moi*' hu`co' chut' xiu' ma` bo chay rui`...po' tay!!!hay la dang gia? nai do' anh 2!!!1987<= cung~ gia` roi^` chu' co' tre trung j` dau...lam` wa'!!!
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 2:15 pm

Cisco_microsoftpro ,.Qua YM nè hù tui
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 6:52 pm

kak = Uyên mà kakak lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 1:46 am

trời Uyên lâu lâu chõ mõ vô nói nhiều ghê
sao nóng thế em khah`kha`kha`kha` lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 1:49 am

Mà Uyên nói sai òi scratch
người mới nên tò mò scratch chứ có ham hố gái gú rì đâu
chỉ có Uyên mê trai thui hhihii lol!
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 8:08 am

giờ tao mới thấy hài thật. nick điễn đàn administrator nick yahoo Cisco_microsoftpro. vừa buồn cười vừa chả ưa j`. nói thật dell biết anh " pro" cỡ nào em chỉ sợ thùng rỗng kêu to. chả khác mấy thằng bạn em nào là hack nào ship rồi Underground. nghe thật nực cười còn kêu ko thích xóa nick. tính em thật thà em nói thẳng ko phải anh wen bạn 12a6 thì em đã kêu anh là biến mịa dùm em. cứ gọi là CLGT

ae có j thông cảm có những thứ Huỳnh ko ưa được
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 1:17 pm

Chào các bạn ! Trước khi out khỏi forum này tui nói vài câu nhé >> koi như là " trăn trối" trước khi ra đi hén.
1.Bạn Ha Uyen gì ấy nói tui PR quá đáng .>>> Vậy tui PR với các bạn làm gì ? dc gì ? có thêm kg thit nào không ?
2.Bạn Vũ Duy Huỳnh gì đó nói: nếu bạn k fai là bạn lớp tui thì tui kêu bạn biến ra khỏi forum này rui. >>> Bạn huỳnh nghỉ sao mà nói như vậy . Mặc dù " Không có mợ chợ cũng đông" nhưng mà củng nói cho bạn biết nè: " Forum của bạn chỉ là forum thôi chứ không phải vào White house ".Chắc tính tui từ hồi nhỏ tới giờ nói chuyện sock lắm nên thông cảm nha.Chắc bị bẩm sinh đấy.khakhakha.
3.Mà bạn huỳnh nói tui :Empty vessels make a greatest sound . >>> Chữ Pro là do các bạn đặt ,tui chưa bao giờ dám nói tui pro.Nhưng mà bạn nói vậy tui củng thấy hơi sock. nhưng mà dù sao cũng có cái thùng để kêu củng đở buồn hén bạn huynh . Chắc vài ngày nửa tui đi bán ve chay kiếm tiền để kiếm thêm vài cái thùng nưa moi dc.khakhakha
4.về user administrator : Tui không phải là admin của forum này mà lại đặt cài user administrator này thì tui sock thiệt ( kể cả bạn tui củng nói tui sock >> củng hay ).Nhưng mà khi đăng kí thành viên tui chỉ vô tình thôi,hoàn toàn không có y gì khác hết.Nếu mà tui lường trước dc cảnh B52 tấn công như thế này thì tui không đặt cái user này đâu . chăc do tui " trẻ người non dạ " nên suy nghỉ không thấu đáo nên đặt user này. hehehe .vậy cho tui xin lồi admin và các bạn nhé.Thông cảm nhé

>>>>

1.Về bạn tui : Cho tui xin lổi bạn nhé vì tui đặt cái user như thế này,và vì tham gia vào forum này của lớp bạn nha . Chắc do tui " Ngưa non háo đá " nên gây ồn ào trong forum này.Thôi xin lồi bạn nhe.Chào bạn !!!!
2. Về 12a6phuocthien : Tui không muốn forum của các bạn ồn ào về tui nên tui sẻ out ra khỏi forum nay.Tui nhận lỗi với các bạn. Mặc dù là " Người dưng nước lã " nhưng các bạn đừng để bụng nhé.
Thôi chao các bạn nhé !!!!!
Tui củng chào bạn Ha Uyen luôn nhé ( Đừng đi ngang KTX ĐHQG nha,tui kêu người mần thịt bạn đó ). Mô phật hôm nay ăn chay mà quên. khakhakhakha
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 3:05 pm

để em nói cái đểu của anh ra cho anh coi nhớ. em chắc chắn anh cũng ngía lại xem thằng đo có viết tiếp ko
xin thưa. anh giới thiệu về mình rất rõ vậy thì cái dell j` mà ko nói bạn của ai trong lớp a6 chứ
anh đưa cả list MCSA,MCSE,CCNA,CCNP vậy sao anh còn hỏi giới chả lẽ anh học năm nhất hay anh đang thủ dâm tình cảm khoe cái bác học của anh ra
anh thấy gái mà đẩy cái yahoo anh ra điều đó là bình thường nhưng xin anh đang làm quen ấy chứ phải thân dell j đâu
em ko biết tiếng anh của anh ra sao chứ đây là việt nam. thà anh ở bên mỹ như thằng lê lâu lâu sổ câu thì dell sao. chứ anh việt nam còn bày đặt vì thế em kêu thùng rỗng thì kêu to
em chả hiểu cái lòng tự cao anh như thế nào cái diễn đàn này có mấy người.( nó dell phải cái chợ anh thấy câu nói ko "Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền" giờ thêm những người wan tâm và bạn trai gái của người trong lớp ) những người bạn em quên thân vì họ ko chém gió họ quan tâm nhau. nếu ai cũng chém gió như anh thì làm dell j có cái diễn đàn này. anh là người mới anh phải làm quen, mở lòng trước thì mới có sự qua lại anh à. còn bạn anh ý có tức em nói thôi. biết tính em trách cũng thế.

Gà mái it nhất cũng sv năm 2 rồi. viết có dấu dùm cái. 8 độ rùi đọc mà vừa căng mắt vừa ức chế
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 3:25 pm

Ê bạn Duy .Tui sai trước.tui đã xin lổi các bạn về cái user. Tui đã hạ mình rồi vì tui là khách và vì bạn tui .vì thế bạn ăn nói đàng hoàng lại nha.Tui nói tiếng anh là kệ tui.đọc hay không là kệ bạn đứng đưa cái vô văn hóa của bạn bày tõ trên dien đàng của chình các bạn ra nha.Tui hỏi về linux vì tui dốt linux.Bạn k so sánh được linux và microsoft thì đứng nói ra lát lòi cái ngu ra đó. Tui hỏi bạn giới thì mặc kệ tui.bạn xen vào làm gì.Đừng dể tui đánh giá thấp bạn nha.Đàn hoàng một chút nha bạn.
Nói tóm lại một câu : Tui vì bạn tui đã hạ mình vì thế đừng có bàn cải gì nừa hết nhé.nếu có bàn cái thì nói lịch sư một chut nha Duy. ok ?
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 3:44 pm

trời ạ tuc we di tuc we di :888: :888: fierce fierce battered devil Web này tạo ra cho vui hay để cải lộn đây
mỗi người nhường 1 câu được ko cam khau
Người khỏi đầu chữ PRO trong chuyện này là tui. grimace
đừng cãi nữa
mõi thằng có 1 ý đúng riêng trăm phần sai là tui. it is ok. gasmask
tui nghĩ chủ đề này nên chấm dứt đi.
Giới đâu khóa mục này lại giùm tao
tao nhứt đầu wa' tuc we di tuc we di tuc we di tuc we di tuc we di tuc we di 33
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:24 pm

vuduy đã viết:
em ko biết tiếng anh của anh ra sao chứ đây là việt nam. thà anh ở bên mỹ như thằng lê lâu lâu sổ câu thì dell sao.
Huỳnh à dạo này Huỳnh nóng thế.
còn lôi tui ra nữa chứ.
nếu Huỳnh nói thế thì Lê đây cũng xin rút khỏi diễn đàn
tui ko nghĩ Huỳnh lại ghét tiếng Anh thế lol! lol! lol!
nói thật tụi mình học chung mấy cũng cũng như anh em trong nhà, nhưng nhiều khi sock wa' tui ko chịu nổi :twisted:
ở đây tui ko binh bạn Admin rì đó mà cũng ko binh lớp mình
chỉ nói suy nghĩ thui
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:08 am

biết tính H đâu đến nỗi khó tính và ghét nhất loại người nào rồi. uh` noi chung dạo này nong tình. thì coi như cái đó H sai để H xin lỗi người ta. còn việc tiếng anh thì H ko ghét tiếng anh huỳnh cũng phải học nó mà
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 10:30 am

thui bỏ đi,
tại tui thấy ai nấy nóng wa'
bỏ đi
Thằng giới chết tiệt chết đâu òi
chân we` hết chưa mà ko thấy lên mạng thế
khóa mục này lại đi farao :afro: :afro:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi ! 12a6 phuoc thien high school   Hi ! 12a6 phuoc thien high school Icon_minitime

Hi ! 12a6 phuoc thien high school
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Hi ! 12a6 phuoc thien high school
» Thành viên của 12A6 mới gia nhập keke
» Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`
» Thu thập thông tin cho trang web lớp 12a6.viet4us.net
» 12a6 video playlist