(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuong lai ???

Go down 
ledoan
Ha Uyen
6 posters
Tác giảThông điệp
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuong lai ???   Tuong lai ??? Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 3:21 pm

Moi nguoi ui, sao thay thoi gian troi nhanh wa,chua j 1 nam da troi wa,minh cung da sap thanh sv nam 2 roi,that su len DH rui` ma van chua bit mai mot minh ra se lam cai va lam duoc j?? noi chung hoc cung thay nan..mac du o truong cung co nhiu hoat dong nhung ma` thay bun` bun` sao a'...len tren nay minh` cung chang tham gia hoat dong cua truong nua!!!...um`, lau lau ngoi nghi ko bit may dua lop minh` se ra sao??? co mot so nguoi khong di hoc chac bi gio` da di lam rui`,bay gio moi lan ve duoi Phuoc Thien muon gap ca lop minh` sao kho wa.!!!...acac, sao hom nay thay minh sen wa'....30-4 vua rui` hop lop cung dzui...mac du` niem vui ko duoc tron ven vi` con` nhiu` nguoi chua di...mong la nam sau lop se di day du hon...mong la moi nguoi trong lop, du` lam j va o dau, thi cung luon thanh cong va`co' that nhiu` niem vui va hanh phuc!!!
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuong lai ???   Tuong lai ??? Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 1:08 pm

hi`h`i`ii tui đọc tâm sự của you ma` cũng thấy buồn mà cũng thấy vui, nhưng tui nghi nhiều hơn. với cái tính của you mà ko tham gia hoạt động của lớp của trường thì mới sợ.còn việc hợp lớp thì hih`i :D :D tui còn mong hơn mấy nhười nhiều, mấy người còn được đi 1 lần rùi nhưng tui ko biết bao giờ mới được gặp lại mấy người nữa huhuhuhu :( :( :(
c0ntrajut_of_thanchet

c0ntrajut_of_thanchet

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: hix   Tuong lai ??? Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 3:18 pm

Amen ! buon` chan' ko phai la` cai kot loi~ cua su suat hien ko dauy` du? ... ^^ CHan; ko bit noi' gi` :bball:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: send to Tiểu Bảo   Tuong lai ??? Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 8:23 pm

thằng wỷ, không biết nói j` thì đừng có nói, tốn giấy tốn mực ko cơ chứ. :joker:
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: acac!!!   Tuong lai ??? Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 8:21 pm

c0ntrajut_of_thanchet đã viết:
Amen ! buon` chan' ko phai la` cai kot loi~ cua su suat hien ko dauy` du? ... ^^ CHan; ko bit noi' gi` :bball:
\
Nghe giong nhu ke tu hanh` qua...dao ny` Bao noi chien co ve hoi bi vo duyen...nhung ma` hem seo?.. do chinh' la` ban chat^' cua Bao ( tai bi jo` moi boc lo^...hui` di hoc ko nha^n ra )..keke,noi j thi` noi', sao dao ny`toan an voi hoc..( noi "hoc" cam thay nhuc wa, dao ny`toan choi ko..hoc chang duoc j ca?)chac chac, thay cuoc song troi wa vo vi thiet..cung may la` moi di "doi gio" ve^`( lai choi*...hic<-xin loi ma'...vi` con ham choi hon ham hoc)...lan nao` cung hua la` hoc hanh` lai dang hoang` ma` ko duoc,sao len DH rui` chang mun' hoc j het tron ! ax xi`...ai cho tui mot lo*i` khuyen coi neo`...mong moi~...ai do' cho cai' phao...de vot*' ...me!!!
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Chậc...chậc!!!   Tuong lai ??? Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 12:19 pm

cần cái phao làm j` hả, có cầm nổi cả đời hok?

mà nỳ: câu nói này of ai vậy ta

"Cuộc sống là biển cả, ai hok biết bơi thì sẽ chìm" <===== thiệt là tội lỗi mà. :pig: :pig: :pig:
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Gui ga` mai'   Tuong lai ??? Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 9:21 am

loi` khuyen thi` ko co' nhung co1 cai' nay` noi' ra dung` chu~ nha hi`h`ih`ih`i. tai vi` len DH gap trai nhieu` wa' ( vi` ban tinh' me trai ma`) nen lam` sao hoc duoc ma` bai` dat noi' sao len DH ko hoc duoc. :D :D :D :D :D
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: AcAc..Me Trai<- ko fai tui!!!   Tuong lai ??? Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 8:13 pm

ledoan đã viết:
loi` khuyen thi` ko co' nhung co1 cai' nay` noi' ra dung` chu~ nha hi`h`ih`ih`i. tai vi` len DH gap trai nhieu` wa' ( vi` ban tinh' me trai ma`) nen lam` sao hoc duoc ma` bai` dat noi' sao len DH ko hoc duoc. :D :D :D :D :D
E^ ong Le^ kia, dao ny` ong hay sock tui wa' nhe!! luc' nao` cung ghan' cho tui cai' mac' to dung`" ME^ TRAI"..that la`oan cho tui wa di, trai ko me^ tui thi` thui vie^c j tui fai me^ tui no',va lai...trai o day xau hoec' a`, me sao ma` noi^~, nhin` ko mac' oi' la` may lem' rui`!keke, tui da bao la ong lam` mai cho tui teacher of ong dee...gio*`ko thix xai` hang` no^i nua~...hi'hi'
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: gà gà   Tuong lai ??? Icon_minitimeTue Jul 08, 2008 1:00 am

thì Gà mái là hàng ngoại nên thix hàng ngoại đúng òi. :cyclops: :twisted: :twisted:
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuong lai ???   Tuong lai ??? Icon_minitimeTue Jul 29, 2008 4:10 pm

Gà đúng là gà . Uyên nè mê trai thì chịu đi còn bài đặt nữa. cái tính đó của bà ai cũng biết hết đó ,khỏi phải phân minh làm gì cho mệt hehhehe. còn việc bà là hàng ngoại thích hàng nội thì tui cũng ok luôn nhưng tui biết bà thích mấy thằng Hàn Quốc hơn hi`h`i`ih`ih` đúng ko==>ngay tim đen luôn đó. :D :P :lol: lol! lol!
whyilove
Moderator
Moderator

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: hehe   Tuong lai ??? Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 8:01 am

thông báo với a6 một tin : U tự là CPU đã lên 1kg --> nên giá gà cũng lên 45 ngàn 1kg
hahaha ( 52kg +1kg +... úi xời )

CHả bít nói gì nên nói sự thật :D
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuong lai ???   Tuong lai ??? Icon_minitimeThu Sep 11, 2008 12:44 pm

thật vậy a`. Tui tính ăn gà, nhưng nghe tin này chắc ko dám ăn nữa wa'. Gà đã cúm rùi mà còn lên giá nữa khổ ghê
Sponsored content

Tuong lai ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuong lai ???   Tuong lai ??? Icon_minitime

Tuong lai ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang