(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Empty
Bài gửiTiêu đề: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 2:43 pm

Hi`hi`, moi nguoi bit tin j chua ta?? lop minh hien nay co hai nguoi iu nhau tham thiet lun, nhin rat la xung doi^ ( hai dua cung xau^' nhu nhau ),hihi...dao nay chang voi nang thuong xuyen hen ho`( cu the la o Linh Trung Thu Duc)....ai co nhu cau..to` mo`, toc mach chien nguoi khac..thi` lien he^ voi chuyen gia nhiu` chuyen cua a6...<= tui do'...hi'hi' ( note: tui xin cam doan nhung gi` tui noi la ` dung', neu hok, tui xin chiu toan bo trach nhiem truoc ba kon ,ho hang`)
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 1:25 pm

really ai vậy nói ra nghe coi :confused: :?: . tui đón là bà nói thằng Vinh wa' hả
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: tui hok bít j` hết   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 8:26 pm

thằng Vinh hả? Không phải đâu. Nó có con ghệ lớp môi trường của nó rùi. Ai zạ, nói nghe coi gà mái? :?: affraid
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: E hem`!!! kem wa   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 9:05 pm

Sao may nguoi hok co thong minh chut nao dza??ong Vinh tui noi chi?? dang nay co mot cuople moi ne`!! hap dan dzo cung` ,,hehe,,hai nguoi dao nay` iu thuong nhau tham thiet' lun( tui nhi`n tui con ` ganh ti nua le`....chep chep)!! ma tui hok dam noi ten ra dau, mac cong nguoi ta bit nguoi ta jiet tui chit'...ma tui lay danh du da gay dung ..baop nhiu nam cua tui ra cam doan..hai nguoi nay chac chan la co ...tinh` y' dzoi nhau...( chang wa la tui dzo tinh luom duoc wuyen bi kip' nen bit dzi thui a`...) thui chao` nha, bi gio` phai di ra duong de trai kua rui`,....bibi nha!!!^_^
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 3:03 pm

ko nói thì thôi. Nhưng mà nói vậy thì cũng đoán sơ múi đc 2 con gà nào rùi.

Ha Uyen đã viết:
thui chao` nha, bi gio` phai di ra duong de trai kua rui`,....bibi nha!!!^_^
:arrow: :arrow: :tongue: :evil: :lol: còn cái nỳ thì............ chỉ sợ ra đường đi kua trai rùi về 4rum nói là trai kua thoai.
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 9:49 am

e gioi' cau hay nhat' trong tuan` do' nha, tui dong` y' voi' ong la` ba` ga` ra duong` kiem'; trai rui` ve`khoe lien`.

con` con me ga` nua~ tu nhien rao len la` co' 2 nguoi` yeu nhau rui` gio` hoi ten lai ko chiu noi' vo duyen thay so. ma` o gan` ba` thi` chi co' con Phuong rom` thui chu' co' ai dau nao`.tui nghi lem' do' :?:
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: ax   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeMon Jun 23, 2008 9:39 pm

nhảm pà cố
hehe
[ai thế uyên lol!
lừa gạt là tán cho vỡ mõm kà lu xu bu ac ac
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Ong Huynh kia!   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeWed Jun 25, 2008 6:26 pm

vuduy đã viết:
nhảm pà cố
hehe
[ai thế uyên lol!
Noi chuyen tho bi wa nha,ai keu tui noi ko dung su that, vay muon bit nhan vat chinh la ai ko? de tui ke cho nghe,dung co thach a` nha, mai mot hoi han ko kip do'...Huynh dung co' ma` choc Uyen ...hu*'...
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitimeThu Jun 26, 2008 10:27 am

vuduy đã viết:
nhảm pà cố
hehe
[ai thế uyên lol!
Nói chiện thô bỉ kinh. Về nhà luyện lại đí jùm kái ku.

Mà nè, có tật giật mình hả? khai ra đi, giấu j` nữa. kakakaka
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`   Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny` Icon_minitime

Lop 12a6 co mot couple moi ny` pa` kon!!!<= tin do^c. em moi san duoc ny`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thành viên của 12A6 mới gia nhập keke
» Thu thập thông tin cho trang web lớp 12a6.viet4us.net
» 12a6 video playlist
» Hi ! 12a6 phuoc thien high school
» Hi ! 12a6 phuoc thien high school