(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
whyilove
Moderator
Moderator

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Empty
Bài gửiTiêu đề: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 4:16 pm

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% 49cad93f_buoi

Thật là đau lòng quá đi lol!
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 5:13 pm

ma` may` zo^ vuong` nha` kon nho? nao` vay^.
chac' la` buoi? nao` nguoi` nay^' ha?
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSat Mar 28, 2009 4:56 am

nếu thằng Giới nói vậy vậy nhìn con nhỏ khủng lắm hả trái nhỏ trái bự. điên đầu chết wa' affraid affraid :drunken: :drunken: :pirat: :pirat: :cheers:
vuduy
Thành viên
Thành viên
vuduy

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Mar 29, 2009 5:02 pm

oach mài làm tao hố đấy bảo à tao cứ tưởng....... oi zời
p/s lê dạo này tao ko lên mạng lên ko tìm thực ra cái đó lên google tìm lỗi shop để có. tìm hơi lâu khi nào có tao gửi nhưng cái còn lại hồi trước tết die hêt rồi
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Mar 29, 2009 6:32 pm

Thằng Lê khéo tưởng tượng có đôi khi nó còn hơn thế nữa kjaka
lol! lol!
chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% T181753
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 6:58 am

pm Huỳnh: ừ tại bữa ông nói có tui cần sài nên kêu ông mà ko thấy ông trả :x :pale: lời nên nói vậy thui, hihih. :D :tongue: . vậy khi nào có gửi cho tui nhe, thanks trước nha lol! :study: farao
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 7:00 am

mình sống phải biết tưởng tượng chứ mậy, mình độc chủ đề và nhìn thì thì bắt đầu tưởng tượng thui lol! lol!
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Apr 05, 2009 8:29 pm

khiếp, mấy thằng này đầu óc .......... y như tao. giỏi tưởng tượng. 12 hahahaha
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Apr 05, 2009 8:31 pm

ke den tu coi chet đã viết:
nếu thằng Giới nói vậy vậy nhìn con nhỏ khủng lắm hả trái nhỏ trái bự. điên đầu chết wa' affraid affraid :drunken: :drunken: :pirat: :pirat: :cheers:
mày nhìn xéo 1 bên nên nó thế, chứ mày nhìn trực diên xem có đều ko? hahaha
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeMon Apr 06, 2009 3:25 am

khiếp wa' :cheers: con muốn tu mà sao tu ko được vậy trời
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeMon Apr 06, 2009 9:14 pm

ke den tu coi chet đã viết:
khiếp wa' :cheers: con muốn tu mà sao tu ko được vậy trời
mày tu.........hú thì cóa. khakhakha
lol! lol! lol!
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hehe   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeTue Apr 07, 2009 8:26 am

Tao cũng tu thời gian này . Khỗ nổi chùa tao tu kế bên là âm viện toàn ni cô .Chiều lên tầng 5 ngó xuống bên kia chùa tụi nó tắmthấy ham ... Mô pHật ( tại trời cho con con mắt ...)
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeTue Apr 07, 2009 1:11 pm

tao tu thiệt mờ :pale:
kế nhà có mấy con đẹp lém tao mà ko tu là đâu còn trinh tớ giờ này đâu khi`khi`khi` 777 55 :01:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeThu Apr 09, 2009 7:36 pm

mày mà kòn mới ghê í ku. kakaka, wa đó bị e nào póp òi
12 12 12 12 12 12
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 5:10 am

tao bảo là tao tu mà 55
sao ko ai tin vậy trời :pale: :no: 13
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 9:10 pm

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Vtc_293409_11
777 777 777
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 4:54 am

xí như quỷ :20: :20: :20:
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hjz   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 6:57 am

có sài là mừng roài mài ơi :D
:sunny: Đố ai nằm võng không đưa, Đố ai gặp lại người xưa không nhìn. Đố ai quên được chữ tình, Đố ai quên được bóng hình người yêu. Người ta nói yêu là ngốc, Bởi chữ tình là nguồn gốc chữ ngu ... Đôi khi con người ta cần dừng lại.. Dừng lại để rồi bước nhanh hơn.. .... - Đôi khi con người ta cần buông tay.. Cần cho đi để rồi có nhiều hơn.. ... - Đôi khi con người ta cần khóc.. Khóc thật lớn để rồi cười thật to.. ... - Đôi khi con người ta cần một mình.. Một mình là để biết có nhau quan trọng như nào affraid
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 5:48 am

lúc này ghê wa' ha. thơ văn lai láng lol!
whyilove
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: hehe   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 4:37 pm

Sống mà hok văn thơ đâu có dc :D
chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% 184611
ke den tu coi chet
Gà CN
Gà CN
ke den tu coi chet

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeWed Apr 15, 2009 8:21 am

trời ơi mày post ngày càng nghèo a`, bận đồ ngày càng tả tơi hoa lá :01: :02:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitimeThu Apr 16, 2009 9:59 am

đúng là cặp.... bưởi. pó chưn :888: :03:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%   chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %% Icon_minitime

chụp lén cặp bưởi của em chung lớp (**) nên zô hay hok đây bạn hãy quyết định chĩ 1 lần thôi %%
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tặng Miễn Phí Thẻ Kaspersky 01 Năm, Bản Quyền Của NTS
» Tặng miễn phí Key Kaspersky 2010 bản quyền 1 năm