(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(*-*)==--Thành Viên 12A6 Phước Thiền--==(*_*)

Nơi họp mặt của các thành viên 12A6 ( khóa 2004-2007 ) trường THPT Phước Thiền

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa

Go down 
phuongrom^_^
ledoan
6 posters
Tác giảThông điệp
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 12:19 pm

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa DSC04328
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 12:22 pm

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa DSC04327
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 12:25 pm

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa DSC04332
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 12:28 pm

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa DSC04333
phuongrom^_^
Thành viên
Thành viên
phuongrom^_^

Bài gửiTiêu đề: post nua di   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 8:09 pm

hic hic nhin lai lai nho lop minh wa ah :( :( :(
hoangtulai_hp
Thành viên
Thành viên
hoangtulai_hp

Bài gửiTiêu đề: thiệt hok đóa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 11:45 am

mới có 3 con zịt zô đây mà nhớ cái nỗi gì hả?
phuongrom^_^
Thành viên
Thành viên
phuongrom^_^

Bài gửiTiêu đề: buon` lam chi   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 11:52 am

buon ghe ha tac pham dau tay cua ong hinh nhu ko dc nhiu ng` unh ho lam thi phai
thong cam cho tui no dang thi ma. vai bua nuachac tui no un un` keo vo do
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 12:00 pm

cũng hi vọng là thế. :D
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: 2! everybody *_*   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 12:29 pm

[iacac, mi' bua nay em thi me^t we', nhu*ng to^i' hum wa nghe con mu Rom` dzia` ke lo*p' minh` co' trang web mo*i', nghe ham wa' nen bo mac tâ't ca de^ ra day xem su tinh the^' nao`,hihi,thay web nhin` duoc wa chu, thay mat pa kon a6 em xin cam on tam long cua anh Cong Gioi nhiu` nhiu` ,ma` em co' de^` nghi nay: nho*` admin dzia` nha` anh Sau' que^' lay mi' tam hinh` cua lo*p' minh post len cho do^ng` bao` chiem nguong ( nho*' post hinh` cua em nha<= dep lem' do), hi'hi'
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: gửi mấy con gà   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 1:14 pm

đây là cỗ post hình mà mấy má cứ vào đây post phê bình, sao kì thế wa mấy mục kia mà post chữ chán we'.

gửi bác giới: thì mới có mấy đứa nhận được tin này thui. chắc tụi nó chưa lên thôi chứ tui nghĩ ai thấy mà chẳng vô. còn nếu thấy mà ko đăng kí vô thì thằng đó con đó ko muốn là dân A6 vậy thui. đơn giản nhưng đang giởn vậy mà.

mình cũng xi n lỗi bà con nha nếu đọc thấy mình nặng lời thì thông cảm cho Sorry :x :x :(
c0ntrajut_of_thanchet

c0ntrajut_of_thanchet

Bài gửiTiêu đề: 6..^   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 3:07 pm

post hình lỗi roài tụi bây ơi tao ko ngó được cái nèo tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Thumb_flex-1211030550797535_file btao rất tiếc phải đố bây ai đây :bounce:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: hờ hờ   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 4:26 pm

tao ko biết nữa mày ơi!
Trông hơi xí nên nhận hok có ra ai hết.
Lớp mình toàn người đẹp hok hà lol!
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 1:12 pm

Con trai thần chết là ai vậy . có phải là thành viên A6 ko sao ko thấy khai báo gì hết vậy :?: :?: :?:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: hối lộ j` đy tao nói cho!!!!!!!   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 8:36 pm

nó là thèn nào ý, nhưng nó đứng đầu danh sách lớp mình. hehehe, sr cái thèn "con trai út of thần chết" nhé :pirat:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: cái thèn wỷ Lê kia!!!!!!!!!!!   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 3:14 pm

post lại hình kái đê. post bị lỗi rồi. Mày đừng có up hình trực tiếp từ máy mà mày kím cái trang web nào có lưu trữ trực tuyến, post lên đó rùi lấy link post lại đây. nhanh lên nha ku. ko nhanh lên, khi nào về đây tao thẻo "Đồng" của mày là đừng có trách tao ác à king

chẳng hạn như www.photobucket.com nó cho lưu trữ trực tuyến nà.
Ha Uyen
Thành viên
Thành viên
Ha Uyen

Bài gửiTiêu đề: Gui...ten toi pham da post hin`h tui!!!   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 8:07 pm

That la wa dang ma`!! ai cho post hinh` tui bay ba len doa ha?? chi em j ma` ban dung nhau ko vay troi?? contrai_of_thanchet<= la ong Bao do' Le^...thiet la tui ngu het suc, hom do bi thang nho du khi...gui hin`h wa cho no'...gio` bi. tru*ng `phat <-rang chiu thui !!hu*a' la` tu` nay rut kinh nghiem xuong mau...never cho webcam bay ba nua!! nam mo a j da`
ledoan
Thành viên
Thành viên
ledoan

Bài gửiTiêu đề: Gui Gioi'   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 9:24 am

vay thui tui xin rut' lui ko gui hinh` gi` nua~ het' mat' cong lam` hu web cua ong. :evil: :albino:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:38 pm

Cái thèn nỳ! Bực mình ghê, kêu gửi hình cho tui wa yahoo thì hok gửi. Giờ thì lại nói là ko up. thế là thế nào. Mấy cái hình trước nó bị lỗi ko xem đc. nên tao nói mày post lại chứ có nói mày gì đâu. Bây giờ thì xem đc rùi. Thank's cái nha. :alien:
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Send to Lê Đoàn   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 3:40 pm

mà nè, up thêm đi, sao có mấy tấm vậy, tiện thể tao làm cái banner nữa.
Mr Nguyen
Admintrator
Admintrator
Mr Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Sr nha Lê. Tao post lại hình kái   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitimeWed Jul 16, 2008 9:58 am

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Congia6_1
tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Contraia6_1
tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Congia6
tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Contraia6
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa   tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa Icon_minitime

tìm lại 1 chút kỉ niệm xưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang